Phó Chủ tịch SHB (HM:SHB) Đỗ Quang Vinh đã "flex" những khoảnh khắc đẹp của 2 anh em tại đại lễ mừng T&T tròn 30 tuổi. Mới đây, trên trang facebook cá nhân, ông Đỗ Quang Vinh, Phó Chủ tịch ngân hàng SHB, đã đăng dòng cảm xúc sau sự kiện đại lễ 30 năm thành lập Tập đoàn T&T.
“Một đêm ngập tràn cảm xúc với tuổi 30 của Tập đoàn T&T” - là dòng cảm xúc mở đầu. Tại đại lễ, T&T cũng tổ chức lễ đón nhận Huân chương lao động hạng nhất lần thứ 3.
“Tự hào vì những con người “Tâm Thanh” với những thành tựu đạt được trong suốt 30 năm qua và với đức tin thiện toàn luôn hướng về phía trước, chặng đường 60, 100 năm và rất nhiều năm nữa!”
Cùng với đó, ông Đỗ Quang Vinh cũng không ngại "khoe" những khoảnh khắc tình cảm anh em nồng ấm tại sự kiện.
Thời gian gần đây 2 con trai của ông Đỗ Quang Hiển liên tục gây bất ngờ với sự xuất hiện “hoàn toàn khác”. Cậu cả Đỗ Quang Vinh đã thể hiện bài hát “Một rừng cây, một đời người” tại đại lễ 30 năm thành lập SHB trước khoảng 4.000 người tham dự.
>>Phó Chủ tịch SHB Đỗ Quang Vinh: Nhiều năm “đạp gió” ngành bank, vừa trở thành Nghiên cứu sinh tại ĐH Quốc gia Hà Nội ]]>
![Phó Chủ tịch SHB Đỗ Quang Vinh “flex” em trai, thể hiện tình anh em gắn kết trong đại lễ mừng T&T 30 tuổi](https://d52-invdn-com.investing.com/content/pic4355ba9877f79b209186846f05d281bb.jpg)